HÔM NAY

Khai giảng 2010-2011

Tự giới thiệu về trường 2009-2010

HÌnh ảnh hoạt động của trường

Bài hát "Xuân Diệu trường em"

Tài nguyên dạy học

Điều tra ý kiến

Đánh giá của bạn về chương trình và sách giáo khoa hiện nay?
Quá nặng
Vừa sức
Khá nhẹ
Ý kiến khác

Sắp xếp dữ liệu

Nhạc truyền thống

Dịch trang này

Du lịch qua ảnh

Violympic- Giải toán

Liên kết khác

Hỗ trợ trực tuyến

  • (Lê Mạnh Cường)
  • (Phạm Thị Mỹ Phúc)

Thành viên trực tuyến

0 khách và 0 thành viên

Thống kê

  • truy cập   (chi tiết)
    trong hôm nay
  • lượt xem
    trong hôm nay
  • thành viên
  • Gốc > Hoạt động nhà trường >

    Kết quả kỳ thi học sinh giỏi cấp Tỉnh năm 2010

    Trong kỳ thi chọn học sinh giỏi lớp 09 cấp Tình tổ chức vào ngày 23-03-2010 tại hội đồng thi trường THCS Xuân Diệu, đội tuyển học sinh giỏi của trường Xuân Diệu dự thi ở tám bộ môn với 33 bạn học sinh, kết quả đội tuyển đã giành được 28 giải cấp Tình ở cả 08 bộ môn dự thi, kết quả cụ thể như sau:

    a.Môn Toán:

    Lưu Thị Linh Giang – hạng III

    Đỗ Mai Thảo               hạng III

    Đồng Thiên Thư          hạng KK

    p1010226_500Đội tuyển Toán

    b. Môn Lý:

    Lê Vũ Quốc Bảo         hạng II

    Đậu Tuyết Nhung       hạng III

    Nguyễn Ngọc Trâm    hạng III

    Lê Huyền Mai             hạng KK

    Trần Thị Ngọc Phượng          hạng KK

    p1010229_500Đội tuyển Lý

    c. Môn Hóa:

    Huỳnh Nhã Tuấn                    hạng I

    Nguyễn Hữu Lợi                     hạng II

    Trương Tú Nhi                        hạng III

    p1010230_500Đội tuyển môn Hóa

    d. Môn Sinh:

    Phạm Ánh Minh                      hạng I

    Trần Thị Thanh Xuân              hạng II

    Trần Đoàn Nguyên Đức         hạng II

    Đặng Yến Linh                        hạng II

    p1010231_500 

    e. Môn Sử:

    Tiền Quốc Gia Linh                 hạng KK

    g. Môn Địa:

    Huỳnh Băng Thanh                 hạng II

    Trần Anh Tuấn                        hạng II

    Nguyễn Thị Mỹ Phương         hạng III

    Huỳnh Ngọc Lý                       hạng III

    Nguyễn Kim Ngân                  hạng KK

    p1010239_500Đội tuyển môn Địa

    h. Môn Ngoại Ngữ:

    Phạm Ánh Minh                      hạng II

    Lê Đình Vân Lam                    hạng II

    Trần Ngọc Đoan Trinh            hạng II

    Lưu Thị Linh Giang                 hạng II

    Trương Trọng Tín                   hạng II

    Trần Thị Yến Như                   hạng III

    p1010228_500 

    p1010267_500

    Các bạn trong đội tuyển Ngoại Ngữ

    i.Môn Ngữ văn

    Phạm Thi Minh Lý                                   hạng II

    p1010236_500 

    Vào ngày thứ hai 05/04/2010 nhà trường sẽ tổ chức phát thưởng cho các học sinh đạt giải cấp thành và tỉnh trong tiết sinh hoạt dưới cờ.


    Lê Mạnh Cường @ 05:51 04/04/2010
    Số lượt xem: 319
    Số lượt thích: 0 người
     
    Gửi ý kiến
    print