Tài nguyên dạy học

Các ý kiến mới nhất

Hỗ trợ trực tuyến

Điều tra ý kiến

Bạn thấy website của chúng tôi như thế nào?
Đẹp
Bình thường
Đơn điệu
Ý kiến khác

Thống kê

  • lượt truy cập   (chi tiết)
    trong hôm nay
  • lượt xem
    trong hôm nay
  • thành viên
  • Ảnh ngẫu nhiên

    Cau_doi_SongXuan.jpg Hinhnentet20141.jpg Mp3 IMG_02003.jpg Tuyen_ngon_doc_lap1.flv CHIEN_DICH_DIEN_BIEN_PHU.flv Phim_Bac_Ho_doc_tuyen_ngon_doc_lap1.flv NHUNG_HINH_ANH_VE_BAC_HO.flv DSCF3115.jpg HINH_ANH_DANG_NHO_VE_NGUOI1.flv DSCF3110.jpg Cach_mang_thang_82.flv BAI_CA_HCM.flv Cach_mang_thang_81.flv DSCF2921.jpg DSCF3102.jpg HINH_TK_46.jpg IMG_01622.jpg DSCF2929.jpg IMG_01541.jpg

    Thành viên trực tuyến

    1 khách và 0 thành viên

    Chào mừng quý vị đến với Website Phòng GD&ĐT Huyện Bù Đăng.

    Quý vị chưa đăng nhập hoặc chưa đăng ký làm thành viên, vì vậy chưa thể tải được các tư liệu của Thư viện về máy tính của mình.
    Nếu đã đăng ký rồi, quý vị có thể đăng nhập ở ngay ô bên phải.
    Danh sách đầy đủ | Danh sách rút gọn

    13044
    Họ và tên Lê Quang Cường
    Giới tính Nam
    Email cuong1321@yahoo.com
    Website http://violet.vn/cuong1321/
    Chức vụ Giáo viên Trung học
    Đơn vị Trường THCS Nghĩa Trung
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Chuyên môn Địa Lý, Âm nhạc
    Điểm số 10980 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Quản Trị
    Giới tính Nam
    Email pgdbudang@yahoo.com
    Chức vụ Trưởng Phòng
    Đơn vị Phòng GD
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Lương Thế Vinh
    Giới tính Nam
    Email ptthluongthevinh@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường PTTH Lương Thế Vinh
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thcsphanboichau
    Giới tính Nam
    Email thcsphanboichau@galaviet.net
    Chức vụ Phó Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường THCS Phan Bội Châu
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Dtntdieuong
    Giới tính Nam
    Email dtntdieuong@galaviet.net
    Chức vụ Giáo viên Trung học
    Đơn vị Trường PT DTNT Điểu Ong
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Chuyên môn Tin học
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thcsdoanducthai
    Giới tính Nam
    Email thcsdoanducthai@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường THCS Đoàn Đức Thái
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Gdtxbudang
    Giới tính Nam
    Email gdtxbudang@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trung tâm GDTX Bù Đăng
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thptbudang
    Giới tính Nam
    Email thptbudang@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường THPT Bù Đăng
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thptlequydon
    Giới tính Nam
    Email thptlequydon@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường THPT Lê Quý Đôn
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Ptthdangha
    Giới tính Nam
    Email ptthdangha@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường PTTH Đăng Hà
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thnguyenvietxuan
    Giới tính Nam
    Email thnguyenvietxuan@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường Tiểu học Nguyễn Viết Xuân
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thphuson
    Giới tính Nam
    Email thphuson@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường Tiểu học Phú Sơn
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thcsquangtrung
    Giới tính Nam
    Email thcsquangtrung@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường THCS Quang Trung
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thcsthoson
    Giới tính Nam
    Email thcsthoson@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường THCS Thọ Sơn
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thcsnghiatrung
    Giới tính Nam
    Email thcsnghiatrung@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường THCS Nghĩa Trung
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thcsnguyentruongto
    Giới tính Nam
    Email thcsnguyentruongto@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường THCS Nguyễn Trường Tộ
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thcsminhhung
    Giới tính Nam
    Email thcsminhhung@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường THCS Minh Hưng
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thnguyentrai
    Giới tính Nam
    Email thnguyentrai@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường Tiểu học Nguyễn Trãi
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thdaknhau
    Giới tính Nam
    Email thdaknhau@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường Tiểu học Dak Nhau
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)

    No_photo
    Họ và tên Admin Thtranquoctoan
    Giới tính Nam
    Email thtranquoctoan@galaviet.net
    Chức vụ Hiệu trưởng
    Đơn vị Trường Tiểu học Trần Quốc Toản
    Quận/huyện Huyện Bù Đăng
    Tỉnh/thành Bình Phước
    Điểm số 90 (Xem chi tiết)